ਗੁਰਮੀਤ ਸਿੰਘ ਖੁੱਡੀਆਂ ਨੇ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਨੂੰ ਨਿਯੁਕਤੀ ਪੱਤਰ ਸੌਂਪੇ

Estimated read time 1 min read

ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਪਸ਼ੂ ਪਾਲਣ, ਡੇਅਰੀ ਵਿਕਾਸ ਅਤੇ ਮੱਛੀ ਪਾਲਣ ਮੰਤਰੀ ਸ. ਗੁਰਮੀਤ ਸਿੰਘ ਖੁੱਡੀਆਂ ਨੇ ਅੱਜ ਇੱਥੇ ਆਪਣੇ ਦਫ਼ਤਰ ਵਿਖੇ ਸੂਬੇ ਦੇ ਪਸ਼ੂ ਪਾਲਣ ਵਿਭਾਗ ਵਿੱਚ ਨਵ-ਨਿਯੁਕਤ ਦੋ ਜੂਨੀਅਰ ਸਕੇਲ ਸਟੈਨੋਗ੍ਰਾਫਰਾਂ ਅਤੇ ਤਿੰਨ ਸਟੈਨੋ-ਟਾਈਪਿਸਟਾਂ ਨੂੰ ਨਿਯੁਕਤੀ ਪੱਤਰ ਸੌਂਪੇ।

ਵਿਭਾਗ ਵਿੱਚ ਨਵ-ਨਿਯੁਕਤ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਦਾ ਸਵਾਗਤ ਕਰਦਿਆਂ ਸ. ਗੁਰਮੀਤ ਸਿੰਘ ਖੁੱਡੀਆਂ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰੀ ਇਮਾਨਦਾਰੀ ਨਾਲ ਸੇਵਾਵਾਂ ਨਿਭਾਉਣ ਲਈ ਪ੍ਰੇਰਿਆ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਸ. ਭਗਵੰਤ ਸਿੰਘ ਮਾਨ ਦੀ ਅਗਵਾਈ ਵਾਲੀ ਪੰਜਾਬ ਸਰਕਾਰ ਸੂਬੇ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਪਾਰਦਰਸ਼ੀ ਅਤੇ ਭ੍ਰਿਸ਼ਟਾਚਾਰ-ਮੁਕਤ ਸ਼ਾਸਨ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਨ ਲਈ ਵਚਨਬੱਧ ਹੈ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਵੀ ਜਨਤਾ ਨੂੰ ਸੇਵਾਵਾਂ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਇਸ ਏਜੰਡੇ ਦੀ ਪੂਰੀ ਲਗਨ ਨਾਲ ਪਾਲਣਾ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਨਵ-ਨਿਯੁਕਤ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਸੁਨਹਿਰੀ ਭਵਿੱਖ ਲਈ ਸ਼ੁੱਭਕਾਮਨਾਵਾਂ ਵੀ ਦਿੱਤੀਆਂ।

ਪੰਜਾਬ ਸਰਕਾਰ ਵੱਲੋਂ ਸੂਬੇ ਦੇ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਨੂੰ ਰੋਜ਼ਗਾਰ ਦੇ ਮੌਕੇ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਨ ਲਈ ਕੀਤੇ ਜਾ ਰਹੇ ਠੋਸ ਉਪਰਾਲਿਆਂ ਦਾ ਜ਼ਿਕਰ ਕਰਦਿਆਂ ਸ. ਗੁਰਮੀਤ ਸਿੰਘ ਖੁੱਡੀਆਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਪੰਜਾਬ ਵਿੱਚ ਸੱਤਾ ਸੰਭਾਲਣ ਉਪਰੰਤ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਭਗਵੰਤ ਸਿੰਘ ਮਾਨ ਦੀ ਅਗਵਾਈ ਵਾਲੀ ਸਰਕਾਰ ਨੇ ਦੋ ਸਾਲਾਂ ਵਿੱਚ ਹੀ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਸਰਕਾਰੀ ਵਿਭਾਗਾਂ ਵਿੱਚ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਨੂੰ 42,000 ਤੋਂ ਵੱਧ ਨੌਕਰੀਆਂ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਈਆਂ ਹਨ।

ਇਸ ਮੌਕੇ ਡਾਇਰੈਕਟਰ ਪਸ਼ੂ ਪਾਲਣ ਡਾ. ਗੁਰਸ਼ਰਨ ਜੀਤ ਸਿੰਘ ਬੇਦੀ ਅਤੇ ਵਿਭਾਗ ਦੇ ਹੋਰ ਅਧਿਕਾਰੀ ਵੀ ਮੌਜੂਦ ਸਨ।

……………………………………

Punjab Animal Husbandry, Dairy Development and Fisheries Minister S. Gurmeet Singh Khudian handed over job letters to newly appointed two Junior Scale Stenographers and three Steno-typists in the Animal Husbandry department of the state, here at his office, on Friday.

Welcoming the newly inducted officials in the department, S. Gurmeet Singh Khudian exhorted them to work diligently and with full honesty. He said that Chief Minister S. Bhagwant Mann led state government is committed to ensure transparent and corruption-free governance to the people of the state and they should also follow this agenda enthusiastically while delivering services to the public. He also wished them all the best for the future.

Underlining the Punjab Government’s concerted efforts made to provide employment opportunities to the youth of the state, he said that over 42,000 jobs have been provided to youth in the various government departments in two years after coming to power in the state.

Director Animal Husbandry Dr. Gursharan Jit Singh Bedi and other officials of the department were also present on the occasion.


पंजाब के पशु पालन, डेयरी विकास और मत्स्य पालन मंत्री श्री गुरमीत सिंह खुड्डियां ने आज यहां अपने दफ्तर में राज्य के पशु पालन विभाग में नव-नियुक्त दो जूनियर स्केल स्टेनोग्राफरों और तीन स्टेनो-टाइपिस्टों को नियुक्ति पत्र सौंपे।

विभाग में नव-नियुक्त कर्मचारियों का स्वागत करते हुए श्री गुरमीत सिंह खुड्डियां ने उन्हें पूरी ईमानदारी के साथ सेवाएं निभाने के लिए प्रेरित किया। उन्होंने कहा कि मुख्यमंत्री श्री भगवंत सिंह मान के नेतृत्व वाली पंजाब सरकार प्रदेश के लोगों को पारदर्शी और भ्रष्टाचार-मुक्त शासन प्रदान करने के लिए वचनबद्ध है और उन्हें भी जनता को सेवाएं प्रदान करते समय इस एजेंडे का पूरी सख्ती से पालन करना चाहिए।

उन्होंने नव-नियुक्त कर्मचारियों को उनके सुनहरे भविष्य के लिए मुबारकबाद भी दी।

पंजाब सरकार द्वारा राज्य के युवाओं को रोजगार के अवसर प्रदान करने के लिए किए जा रहे ठोस प्रयासों का जिक्र करते हुए श्री गुरमीत सिंह खुड्डियां ने कहा कि पंजाब में सत्ता संभालने के बाद मुख्यमंत्री भगवंत सिंह मान के नेतृत्व वाली सरकार ने दो वर्षों में ही विभिन्न सरकारी विभागों में युवाओं को 42,000 से अधिक नौकरियां प्रदान की है।

इस दौरान डायरैक्ट पशु पालन डा. गुरशरण जीत सिंह बेदी और विभाग के अन्य अधिकारी भी मौजूद थे।

You May Also Like

More From Author

+ There are no comments

Add yours