ਸੰਜੇ ਟੰਡਨ ਐਡਵੋਕੇਟ ਸੁਸਾਇਟੀ ਵਿੱਚ ਪਦਯਾਤਰਾ ਵਿੱਚ ਪੁੱਜੇ

Estimated read time 0 min read
ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਲੋਕ ਸਭਾ ਸੀਟ ਤੋਂ ਭਾਜਪਾ ਦੇ ਉਮੀਦਵਾਰ ਸੰਜੇ ਟੰਡਨ ਨੇ ਸੋਮਵਾਰ ਨੂੰ ਸੈਕਟਰ 49 ਐਡਵੋਕੇਟ ਸੁਸਾਇਟੀ ਵਿਖੇ ਪਦਯਾਤਰਾ ਕੀਤੀ ਅਤੇ ਵਕੀਲਾਂ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰਾਂ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਕੀਤੀ। ਇਸ ਮੌਕੇ ਐਡਵੋਕੇਟ ਰਮਨ ਬੀ ਗਰਗ, ਐਡਵੋਕੇਟ ਮਯੰਕ ਗਰਗ ਅਤੇ ਰਿਤੂ ਗਰਗ ਸਮੇਤ ਹੋਰ ਵਕੀਲਾਂ ਨੇ ਸੰਜੇ ਟੰਡਨ ਨੂੰ 10 ਫੁੱਟ ਲੰਬਾ ਪੈੱਨ ਭੇਂਟ ਕੀਤਾ ਅਤੇ ਲੋਕ ਸਭਾ ਚੋਣਾਂ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਮਰਥਨ ਕਰਨ ਦਾ ਐਲਾਨ ਕੀਤਾ।

ਉਨ੍ਹਾਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਸੰਜੇ ਟੰਡਨ ਦੀ ਕਲਮ ਨੂੰ ਬਲ ਦੇਣ ਲਈ ਸਾਡੇ ਸਮੁੱਚੇ ਸਮਾਜ ਦੀ ਤਰਫ਼ੋਂ ਇਹ ਇੱਕ ਛੋਟਾ ਜਿਹਾ ਉਪਰਾਲਾ ਹੈ ਤਾਂ ਜੋ ਸੰਜੇ ਟੰਡਨ ਐਮ.ਪੀ ਬਣ ਕੇ ਸਾਡੇ ਸਮਾਜ ਦੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਹੱਲ ਕਰ ਸਕਣ। ਇਸ ਮੌਕੇ ਸੰਜੇ ਟੰਡਨ ਨੇ ਸੁਸਾਇਟੀ ਦੇ ਵਸਨੀਕਾਂ ਵੱਲੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਮਿਲੇ ਭਰਵੇਂ ਸਹਿਯੋਗ ਅਤੇ ਉਤਸ਼ਾਹ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ ਕੀਤਾ, ਇਸ ਮੌਕੇ ਚੇਤਨ ਮਿੱਤਲ, ਲੇਖ ਰਾਜ ਸ਼ਰਮਾ, ਗੌਰਵ ਗੋਇਲ ਆਦਿ ਹਾਜ਼ਰ ਸਨ।
..........................................

चंडीगढ़ लोक सभा सीट के लिए भाजपा उम्मीदवार संजय टंडन ने सोमवार को सेक्टर 49 एडवोकेट सोसाइटी में पदयात्रा कर वकीलों और उनके परिवारों से मुलाकात की । इस मौके पर एडवोकेट रमन बी गर्ग ,एडवोकेट मयंक गर्ग व ऋतु गर्ग ने अन्य वकीलों सहित संजय टंडन को 10 फुट लंबा पेन भेंट कर उन्हें लोकसभा चुनाव में पूरा समर्थन देने का ऐलान किया। 

उनका कहना था कि हमारी पूरी सोसाइटी की ओर से संजय टंडन की कलम को ताकत देने का यह छोटा सा प्रयास है ताकि संजय टन्डन एम पी बनकर हमारी सोसायटी सहित सभी समस्याओं का निवारण कर पाएं । इस मौके पर संजय टंडन ने सोसाइटी के निवासियों की ओर से उन्हें दिए गए भरपूर समर्थन और बढ़ाए गए उत्साह को लेकर धन्यवाद किया।इस मौके पर चेतन मित्तल, लेख राज शर्मा ,गौरव गोयल, आदि मौजूद रहे । 

	

You May Also Like

More From Author

+ There are no comments

Add yours