ਭਾਜਪਾ ਪੰਜਾਬ ਦੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ 13 ਲੋਕ ਸਭਾ ਸੀਟਾਂ ‘ਤੇ ਇਕੱਲੀ ਚੋਣ ਲੜੇਗੀ

Estimated read time 1 min read

ਭਾਜਪਾ ਪੰਜਾਬ ਦੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ 13 ਲੋਕ ਸਭਾ ਸੀਟਾਂ ‘ਤੇ ਇਕੱਲੀ ਚੋਣ ਲੜੇਗੀ ਪਾਰਟੀ ਦੇ ਸੂਬਾ ਪ੍ਰਧਾਨ ਸੁਨੀਲ ਜਾਖੜ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਇਹ ਫੈਸਲਾ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਰਾਏ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਵਰਕਰਾਂ ਤੇ ਆਗੂਆਂ ਦੀ ਵੀ ਇਹੀ ਰਾਏ ਹੈ। ਪੰਜਾਬ ਵਿੱਚ ਲੋਕ ਸਭਾ ਦੀਆਂ 13 ਸੀਟਾਂ ਹਨ।

ਪੰਜਾਬ ਭਾਜਪਾ ਦੇ ਮੀਤ ਪ੍ਰਧਾਨ ਡਾ: ਸੁਭਾਸ਼ ਸ਼ਰਮਾ ਨੇ ਅੱਜ ਕਿਹਾ ਕਿ ਪੰਜਾਬ ਵਿੱਚ ਲੋਕ ਸਭਾ ਚੋਣਾਂ ਇਕੱਲਿਆਂ ਲੜਨ ਦੇ ਫੈਸਲੇ ਲਈ ਭਾਜਪਾ ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਨਰਿੰਦਰ ਮੋਦੀ, ਕੇਂਦਰੀ ਗ੍ਰਹਿ ਮੰਤਰੀ ਅਮਿਤ ਸ਼ਾਹ ਅਤੇ ਕੌਮੀ ਪ੍ਰਧਾਨ ਜੇਪੀ ਨੱਡਾ ਦਾ ਤਹਿ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਕਰਦੀ ਹੈ।

ਪੰਜਾਬ ਦਾ ਹਰ ਵਰਕਰ—ਅਤੇ ਜ਼ਿਆਦਾਤਰ ਪੰਜਾਬੀਆਂ ਦੀ ਇੱਛਾ ਹੈ ਕਿ ਭਾਜਪਾ ਇਕੱਲਿਆਂ ਹੀ ਲੋਕ ਸਭਾ ਚੋਣਾਂ ਲੜੇ ਤਾਂ ਜੋ ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਨਰਿੰਦਰ ਮੋਦੀ ਨਾਲ ਸਿੱਧਾ ਸਬੰਧ ਬਣ ਸਕੇ।

………………….

पंजाब की सभी 13 लोकसभा सीटों पर बीजेपी अकेले चुनाव लड़ेगी. पार्टी के प्रदेश अध्यक्ष सुनील जाखड़ ने कहा कि लोगों की राय के बाद यह फैसला लिया गया है. कार्यकर्ताओं और नेताओं की भी यही राय है. पंजाब में 13 लोकसभा सीटें हैं।

पंजाब भाजपा के उपाध्यक्ष डॉ. सुभाष शर्मा ने आज कहा कि पंजाब में अकेले लोकसभा चुनाव लड़ने के फैसले के लिए भाजपा प्रधानमंत्री नरेंद्र मोदी, केंद्रीय गृह मंत्री अमित शाह और राष्ट्रीय अध्यक्ष जेपी नड्डा की बहुत आभारी है।

पंजाब का प्रत्येक कार्यकर्ता-और अधिकांश पंजाबी-चाहते हैं कि भाजपा लोकसभा चुनाव अकेले लड़े ताकि प्रधानमंत्री नरेंद्र मोदी से सीधा संबंध हो सके।

………………….

BJP will contest elections alone in all 13 Lok Sabha seats of Punjab. State president of the party Sunil Jakhar said that this decision has been taken after the opinion of the people. Workers and leaders also have the same opinion. There are 13 Lok Sabha seats in Punjab.

Punjab BJP Vice President Dr. Subhash Sharma today said that the BJP is deeply grateful to Prime Minister Narendra Modi, Union Home Minister Amit Shah and National President JP Nadda for their decision to fight the Lok Sabha elections alone in Punjab.

Every worker in Punjab—and most Punjabis—want the BJP to contest the Lok Sabha elections alone to have a direct relationship with Prime Minister Narendra Modi.

You May Also Like

More From Author

+ There are no comments

Add yours