ਪੰਜਾਬ ਦੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ 13 ਸੀਟਾਂ ‘ਤੇ ਭਾਜਪਾ ਜਿੱਤੇਗੀ

Estimated read time 2 min read

ਪੰਜਾਬ ਦੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ 13 ਸੀਟਾਂ ‘ਤੇ ਭਾਜਪਾ ਜਿੱਤੇਗੀ, ਪੰਜਾਬ ‘ਚ ਇਕੱਲੇ ਚੋਣ ਲੜਨ ਦੇ ਫੈਸਲੇ ਤੋਂ ਭਾਜਪਾ ਦਾ ਹਰ ਵਰਕਰ ਖੁਸ਼ ਪੰਜਾਬ ਭਾਜਪਾ ਦੇ ਮੀਤ ਪ੍ਰਧਾਨ ਡਾ: ਸੁਭਾਸ਼ ਸ਼ਰਮਾ ਨੇ ਅੱਜ ਕਿਹਾ ਕਿ ਪੰਜਾਬ ਵਿੱਚ ਲੋਕ ਸਭਾ ਚੋਣਾਂ ਇਕੱਲਿਆਂ ਲੜਨ ਦੇ ਫੈਸਲੇ ਲਈ ਭਾਜਪਾ ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਨਰਿੰਦਰ ਮੋਦੀ, ਕੇਂਦਰੀ ਗ੍ਰਹਿ ਮੰਤਰੀ ਅਮਿਤ ਸ਼ਾਹ ਅਤੇ ਕੌਮੀ ਪ੍ਰਧਾਨ ਜੇਪੀ ਨੱਡਾ ਦਾ ਤਹਿ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਕਰਦੀ ਹੈ। ਪੰਜਾਬ ਦਾ ਹਰ ਵਰਕਰ ਦਿਲੋਂ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਭਾਜਪਾ ਇਹ ਚੋਣ ਇਕੱਲਿਆਂ ਲੜੇ। ਇਸ ਤੋਂ ਪਤਾ ਲੱਗਦਾ ਹੈ ਕਿ ਹਾਈਕਮਾਂਡ ਨੇ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਵਰਕਰਾਂ ਦੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਦਾ ਖਿਆਲ ਰੱਖਿਆ ਹੈ। ਪਾਰਟੀ ਅੰਦਰ ਵੀ ਲੋਕਤੰਤਰ ਕਿੰਨਾ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੈ। ਪੰਜਾਬ ਦਾ ਹਰ ਵਰਕਰ—ਅਤੇ ਜ਼ਿਆਦਾਤਰ ਪੰਜਾਬੀਆਂ ਦੀ ਇੱਛਾ ਹੈ ਕਿ ਭਾਜਪਾ ਇਕੱਲਿਆਂ ਹੀ ਲੋਕ ਸਭਾ ਚੋਣਾਂ ਲੜੇ ਤਾਂ ਜੋ ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਨਰਿੰਦਰ ਮੋਦੀ ਨਾਲ ਸਿੱਧਾ ਸਬੰਧ ਬਣ ਸਕੇ। ਸੁਭਾਸ਼ ਸ਼ਰਮਾ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਮੋਦੀ ਸਰਕਾਰ ਦੇ ਕਾਰਜਕਾਲ ‘ਚ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਬੁਨਿਆਦੀ ਢਾਂਚੇ ‘ਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਇਆ, ਏਮਜ਼ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਇਆ, ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਕਿਸਾਨਾਂ ਦੇ ਖਾਤਿਆਂ ‘ਚ ਪੈਸਾ ਆਇਆ, ਪੰਜਾਬ ਦੀਆਂ ਔਰਤਾਂ ਨੂੰ ਮੁਫਤ ਸਿਲੰਡਰ ਦਿੱਤੇ ਗਏ, ਪੀ.ਐੱਮ ਮੋਦੀ ਵੱਲੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਦਾ ਫਾਇਦਾ ਹੋਇਆ। ਪੰਜਾਬੀਆਂ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਮਿਲਿਆ। ਜਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਮੋਦੀ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀਆਂ ਉਮੀਦਾਂ ‘ਤੇ ਖਰੇ ਉਤਰੇ

ਸ੍ਰੀ ਕਰਤਾਰਪੁਰ ਲਾਂਘੇ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਹੋਵੇ ਜਾਂ 1984 ਦੇ ਦੰਗਿਆਂ ਦੇ ਦੋਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਸਜ਼ਾਵਾਂ ਦੇਣ ਦੀ ਗੱਲ ਹੋਵੇ, ਅਜਿਹੀਆਂ ਕਾਰਵਾਈਆਂ ਨਾਲ ਪੰਜਾਬ ਵਿੱਚ ਪੀਐਮ ਮੋਦੀ ਦੀ ਲੋਕਪ੍ਰਿਅਤਾ ਵੱਧ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਸ ਲਈ ਹਰ ਕੋਈ ਚਾਹੁੰਦਾ ਸੀ ਕਿ ਭਾਜਪਾ ਇਕੱਲਿਆਂ ਹੀ ਚੋਣਾਂ ਲੜੇ।

ਇਨ੍ਹਾਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਮੁੱਖ ਰੱਖਦਿਆਂ ਹਾਈਕਮਾਂਡ ਨੇ ਇਕੱਲਿਆਂ ਹੀ ਚੋਣ ਲੜਨ ਦਾ ਫੈਸਲਾ ਕੀਤਾ ਹੈ।ਇਸ ਲਈ ਹਾਈਕਮਾਂਡ ਦਾ ਧੰਨਵਾਦ ਕੀਤਾ ਗਿਆ। ਡਾ: ਸੁਭਾਸ਼-ਸ਼ਰਮਾ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰੀ ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਵੋਟਰ ਭਾਜਪਾ ਨੂੰ ਰਿਕਾਰਡ ਬਹੁਮਤ ਨਾਲ ਪੰਜਾਬ ਦੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ 13 ਸੀਟਾਂ ਜਿੱਤ ਕੇ ਮੋਦੀ ਨੂੰ ਮੁੜ ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਬਣਾਉਣ ਦਾ ਰਾਹ ਪੱਧਰਾ ਕਰਨਗੇ।

………………….

पंजाब भाजपा के उपाध्यक्ष डा. सुभाष शर्मा ने आज कहा कि भाजपा ने पंजाब में अकेले लोकसभा चुनाव लडऩे का जो फैसला किया है उस फैसले के लिए प्रधानमंत्री नरेंद्र मोदी, केंद्रीय गृह मंत्री अमित शाह और राष्ट्रीय अध्यक्ष जेपी नड्डा का बहुत-बहुत धन्यवाद है। पंजाब का हर कार्यकर्ता दिल से चाहता है कि भाजपा को यह चुनाव अकेले लडऩा चाहिए। कार्यकर्ताओं की भावनाओं का ध्यान जिस प्रकार हाईकमान ने रखा है उससे पता चलता है कि पार्टी के भीतर भी लोकतंत्र कितना मजबूत है। पंजाब का हर कार्यकर्ता और अधिकतर पंजाबी चाहते हैं कि भाजपा अकेले लोकसभा चुनाव लड़ें ताकि प्रधानमंत्री नरेंद्र मोदी के साथ सीधा जुड़ा जा सके । सुभाष शर्मा ने कहा कि मोदी सरकार के कार्यकाल में पंजाब का मूलभूत ढांचा बढिय़ा हुआ, एम्स शुरू हुआ, पंजाब के किसानों के खाते में भी पैसे आए, पंजाब की महिलाओं को फ्री सिलेंडर, जितनी स्कीमे पीएम मोदी ने शुरू की उनका पंजाबियों को बहुत लाभ मिला। जिस प्रकार पंजाब के लोगों की उम्मीदों पर पीएम मोदी खरा उतरे, चाहे तो श्री करतारपुर कॉरीडोर शुरू करवाना हो, चाहे 1984 दंगों के दोषियों को सजा दिलाना हो, ऐसे कार्यों से पीएम मोदी की लोकप्रियता पंजाब में सिर चढक़र बोल रही है। इसीलिए सब चाहते थे कि भाजपा अकेले चुनाव लड़े। इन्हीं भावनाओं को ध्यान में रखते हुए हाईकमान ने अकेले चुनाव लडऩे का फैसला किया है इसके लिए हाईकमान का धन्यवाद है। डा. सुभाष शर्मा ने कहा कि उन्हें पूरी आस है कि पंजाब के वोटर रिकार्ड बहुमत से पंजाब की सभी 13 सीटों पर भाजपा को जिताकर मोदी को फिर से प्रधानमंत्री बनाने का मार्ग प्रशस्त करेंगे।

………………………….

BJP will win all the 13 seats in Punjab, every worker of BJP is happy with the decision of contesting elections alone in Punjab. Punjab BJP Vice President Dr. Subhash Sharma today said that BJP Prime Minister for the decision to contest Lok Sabha elections alone in Punjab. Deep thanks to Narendra Modi, Union Home Minister Amit Shah and National President JP Nadda. Every worker of Punjab sincerely wants BJP to fight this election alone. This shows how the high command has taken care of the feelings of the workers.

How strong is democracy even within the party. Every worker in Punjab—and most Punjabis—want the BJP to contest the Lok Sabha elections alone to have a direct relationship with Prime Minister Narendra Modi. Subhash Sharma said that during the tenure of the Modi government, the infrastructure of Punjab improved, AIIMS started, money came into the accounts of Punjab farmers, free cylinders were given to the women of Punjab. All the schemes launched by PM Modi benefited. Punjabis got a lot. The way Prime Minister Modi lived up to the expectations of the people of Punjab

Be it the initiation of the Sri Kartarpur Corridor or the punishment of the culprits of the 1984 riots, such actions are increasing PM Modi’s popularity in Punjab. So everyone wanted the BJP to contest the elections alone.

Keeping these feelings in mind, the High Command has decided to contest the election alone. For this, the High Command was thanked. Dr. Subhash-Sharma said that he fully hoped that the voters of Punjab would pave the way for the BJP to win all 13 seats of Punjab with a record majority and make Modi the Prime Minister again.

You May Also Like

More From Author

+ There are no comments

Add yours