ਮਮਤਾ ਬੈਨਰਜੀ ਖਿਲਾਫ ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਭਾਜਪਾ ਮਹਿਲਾ ਮੋਰਚਾ ਨੇ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਕੀਤਾ

Estimated read time 1 min read

ਸੂਬਾ ਮਹਿਲਾ ਮੋਰਚਾ ਦੀ ਪ੍ਰਧਾਨ ਹੀਰਾ ਨੇਗੀ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਮੋਰਚਾ ਵਰਕਰਾਂ ਨੇ ਮਮਤਾ ਸਰਕਾਰ ਖ਼ਿਲਾਫ਼ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਕੀਤਾ। ਨੇਗੀ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਬੰਗਾਲ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਘਟਨਾ ਵਾਪਰੀ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਪੱਛਮੀ ਬੰਗਾਲ ਮਹਿਲਾ ਮੋਰਚਾ ਦੀ ਮੁਖੀ ਫਾਲਗੁਨੀ ਪਾਤਰਾ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਮਹਿਲਾ ਵਰਕਰਾਂ ਨਾਲ ਕੁੱਟਮਾਰ ਕੀਤੀ ਗਈ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਸੜਕ ‘ਤੇ ਘਸੀਟ ਕੇ ਥਾਣੇ ਵਿੱਚ ਰੱਖਿਆ ਗਿਆ, ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਖੁੱਲ੍ਹੇ ਮੈਦਾਨ ਵਿੱਚ ਛੱਡ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ। ਅੱਜ ਵੀ ਕਈ ਭੈਣਾਂ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿੱਚ ਦਾਖ਼ਲ ਹਨ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਹਾਲਤ ਬਹੁਤ ਨਾਜ਼ੁਕ ਦੱਸੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ।

ਮਮਤਾ ਬੈਨਰਜੀ ਮਹਿਲਾ ਵਿਰੋਧੀ ਅਤੇ ਹਿੰਦੂ ਵਿਰੋਧੀ ਹੈ ਅਤੇ ਕੋਲਕਾਤਾ ਵਿੱਚ ਟੀ.ਐਮ.ਸੀ ਇਸ ਦਾ ਇੱਕ ਆਗੂ ਸ਼ੇਖ ਸ਼ਾਹਜਹਾਂ ਹੈ।ਉਹ ਸਾਡੀਆਂ ਭੈਣਾਂ ਦੀ ਇੱਜ਼ਤ ਨਾਲ ਖਿਲਵਾੜ ਕਰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਮਮਤਾ ਸਰਕਾਰ ਉਸ ਨੂੰ ਪੂਰੀ ਸੁਰੱਖਿਆ ਦੇ ਰਹੀ ਹੈ। ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਸਾਰੇ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਮਮਤਾ ਸਰਕਾਰ ਦਾ ਤਖਤਾ ਪਲਟਣ ਦਾ ਪ੍ਰਣ ਕਰਦੇ ਹਾਂ।ਅੱਜ ਇਸ ਦੇ ਖਿਲਾਫ ਦੇਸ਼ ਭਰ ਵਿੱਚ ਵਿਰੋਧ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਹੋ ਰਹੇ ਹਨ ਅਤੇ ਟਵਿੱਟਰ ਅਤੇ ਫੇਸਬੁੱਕ ਰਾਹੀਂ ਸਾਡਾ ਵਿਰੋਧ ਉਦੋਂ ਤੱਕ ਜਾਰੀ ਰਹੇਗਾ ਜਦੋਂ ਤੱਕ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਇਨਸਾਫ ਨਹੀਂ ਮਿਲਦਾ।

ਇਸ ਮੌਕੇ ਸੂਬਾ ਪ੍ਰਧਾਨ ਜਤਿੰਦਰ ਪਾਲ ਮਲਹੋਤਰਾ, ਕੈਲਾਸ਼ ਜੈਨ ਮਹਿਲਾ ਮੋਰਚਾ ਇੰਚਾਰਜ, ਹੁਕਮਚੰਦ ਜਨਰਲ ਸਕੱਤਰ, ਚਾਰੇ ਜ਼ਿਲ੍ਹਿਆਂ ਦੇ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਪ੍ਰਧਾਨ, ਮਹਿਲਾ ਮੋਰਚਾ ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਦੀ ਪ੍ਰਧਾਨ ਹੀਰਾ ਨੇਗੀ, ਜਨਰਲ ਸਕੱਤਰ ਰੇਖਾ ਸੂਦ, ਚੰਦਰਾਵਤੀ ਸ਼ੁਕਲਾ, ਰੂਬੀ ਗੁਪਤਾ, ਹੇਮਾ ਸ਼ਰਮਾ ਨੀਲਮ ਆਦਿ ਹਾਜ਼ਰ ਸਨ। ਸ਼ਾਹ, ਗੁਰਦੀਪ ਕੌਰ ਜਗਜੀਤ ਕੌਰ, ਰਜ਼ੀਆ, ਸੰਦੀਪ ਕੌਰ, ਪ੍ਰਭਾਤ ਸਿੰਘ, ਅਨੀਤਾ ਅਸਵਾਲ, ਪੂਨਮ ਮਹਿਰਾ ਅਤੇ ਸੈਂਕੜੇ ਭੈਣਾਂ ਹਾਜ਼ਰ ਸਨ।

You May Also Like

More From Author

+ There are no comments

Add yours